Ampika Changpat

ampika.c@msu.ac.th

Areerut Leelathanalerk

areerut.l@msu.ac.th

Asst.Prof. Benjamart Cushnie

benjamart.w@msu.ac.th

Charnkiat Phianchana

pattharapol.p@msu.ac.th

อ จันทร์ทิพย์

Asst.Prof. Juntip Kanjanasilp

juntip.k@msu.ac.th

อ ครองขวัญ

Krongkwan Duangpawang

krongkwan.d@msu.ac.th

Asst.Prof. On-anong Waleekhachonloet

info_pharmacy@msu.ac.th

panumas

Panumart Phumart

panumart.p@msu.ac.th

pratra

Patra Asavatanabodee

patra.a@msu.ac.th

อ ภัทรินทร์

Asst.Prof. Pattarin Kittiboonyakun

pattarin.k@msu.ac.th

pawit

Asst.Prof. Pawich Paktipat

pawich.p@msu.ac.th

อ ปวิตรา

Assoc.Prof. Pawitra Pulbutr

pawitra.p@msu.ac.th

อ. พีรยา

Asst.Prof. Peeraya Siphong

peeraya.s@msu.ac.th

อ เปมรินทร์

Pemmarin Potisarach

pemmarin.p@msu.ac.th

Piangkwan Srimongkhol

piangkwan.s@msu.ac.th

Pornchanok Srimongkol

pornchanok.s@msu.ac.th

Asst.Prof. Ratree Sawangjit

ratree.m@msu.ac.th

Asst.Prof. Rodchares Nithipaichit

rodchares.n@msu.ac.th

อ สายทิตย์

Asst.Prof. Saithip Suttiruksa

saithip.s@msu.ac.th

Asst.Prof. Suratchada Chonsophon

suratchada.k@msu.ac.th

treer

Asst.Prof. Theerapong Seesin

theerapong.s@msu.ac.th

อ วนรัตน์

Wanarat Anusornsangiam

wanarat.a@msu.ac.th

wirapon

Assoc.Prof. Wiraphol Phimarn

wiraphol.p@msu.ac.th